Chi tiết tin xúc tiến đầu tư - Huyện Hải Lăng
Ngũ cốc Hải Linh OCOP
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM Ngũ cốc Hải Linh
Xã Hải Quy là một xã thuần nông, nằm phía bắc của Huyện Hải Lăng, xung quanh được bao bọc bởi 2 con sông đó là sông Vĩnh Định và sông Nhùng. Nhờ hai dòng sông tưới mát mà nông sản xã Hải Quy được mệnh danh là nguồn nông sản sạch của huyện nhà. Nhìn nông sản của xã có lượng tiêu thụ thấp, với mong muốn tạo việc làm và giải quyết lao động nhàn rỗi ở địa phương, đưa sản phẩm “sạch, an toàn, chất lượng và dinh dưỡng” đến với quý khách hàng; đồng thời giúp các sản phẩm nông nghiệp của quê hương có đầu ra ổn định, tăng thu nhập cho bản thân và gia đình, Ngũ cốc Hải Linh ra đời từ đó.
Sản phẩm Ngũ cốc Hải Linh là kết tinh từ nhiều loại hạt dinh dưỡng và các loại đậu như: đậu nành, đậu đen, đậu đỏ, gạo lức, hạt sen, hạt điều, gạo, mè đen, đậu ngự, đậu trắng… phù hợp cho mọi đối tượng, mọi lứa tuổi. Các thành phần này hoàn toàn 100% từ thiên nhiên, sản phẩm sạch, an toàn, có kiểm định và công bố chất lượng sản phẩm.
Cơ sở sản xuất kinh doanh Hải Linh
Địa chỉ: Thôn Quy Thiện - Xã Hải Quy - Huyện Hải Lăng - Quảng Trị
Hotline/zalo: 0983.889.819-0949.830.919
Chủ cơ sở: Chị Lê Thị Thu Hường
Đăng ký kinh doanh vào ngày 15/10/2019 tại Phòng TC- KH huyện Hải Lăng.
Giấy chứng nhận đăng ký hộ kinh doanh
Vùng nguyên liệu Xã Hải Quy
Các trang thiết bị máy móc
Giới thiệu sản phẩm
Điểm nổi bật của Ngũ cốc Hải Linh đó là cân đối được độ dầu của từng loại hạt; đảm bảo cho bột có độ ngọt, thanh vừa đủ, có nhiều thành phần dinh dưỡng như: Vitamin, khoáng chất, chất xơ. Khi rang, các loại hạt vừa chín. Sau khi xay, bột phải mịn hòa tan được trong nước, đạt được độ béo, độ bùi. Nhờ vậy, thương hiệu Ngũ cốc Hải Linh đã dần khẳng định chất lượng sản phẩm và vươn xa đến những khu đô thị lớn như Hà Nội-Sài Gòn-Đà Nẵng và trên toàn quốc.
Quy trình sản xuất ngũ cốc
Ngũ cốc Hải Linh đại diện trưng bày Chào mừng Đại hội Đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh Tỉnh Quảng Trị, Lần thứ XIII,
Nhiệm kỳ 2022-2027
Điểm nổi bật Ngũ cốc Hải Linh khác với các loại
ngũ cốc trên thị trường
Đây chính là yếu tố cạnh tranh và giữ chân khách hàng!!!
HÌNH ẢNH CƠ SƠ SẢN XUẤT KINH DOANH HẢI LINH ĐƯỢC KHEN THƯỞNG